Ana samar da bututun bakin karfe mai walda ta hanyar samar da zanen karfe a cikin sifar bututu sannan walda dinkin. Dukansu matakai masu zafi da sanyi suna amfani da su don ƙirƙirar tubing maras kyau, tare da tsarin sanyi yana samar da ƙarancin ƙarewa da kuma juriya fiye da zafi. Dukansu matakai suna haifar da bututun bakin karfe wanda ke tsayayya da lalata, yana da ƙarfin ƙarfi da ƙarfin hali.

Bakin karfe bututuHakanan ana iya tsaftace shi cikin sauƙi kuma ana iya haifuwa kuma ana iya sauƙaƙe shi da walƙiya, injina, ko lanƙwasa don ƙirƙirar siffa mai lanƙwasa. Wannan haɗin abubuwan yana sa bututun bakin ƙarfe ya zama kyakkyawan zaɓi don aikace-aikacen tsari, musamman waɗanda za a iya fallasa bututun zuwa wuraren lalata.

A ranar 1 ga Nuwamba, 2024, Hukumar Kasuwancin Duniya ta Amurka (USITC) ta kafa bitar faɗuwar rana ta uku game da hana zubar da ruwa (AD) da ayyukan hanawa (CVD) akan bututun matsa lamba na bakin karfe daga China, da kuma nazari na biyu na faɗuwar rana na AD. ayyuka a kan samfuran iri ɗaya daga Malaysia, Thailand, da Vietnam, don sanin ko sokewar data kasance AD ​​da odar CVD akan samfuran za su iya haifar da ci gaba ko maimaita rauni na abu ga masana'antar Amurka a cikin abin da za a iya gani. lokaci.

A ranar 4 ga Nuwamba, Ma'aikatar Kasuwancin Amurka (USDOC) ta ba da sanarwar ƙaddamar da bita na AD na uku da faɗuwar faɗuwar rana kan samfuran jigo daga China, da kuma bitar faɗuwar rana AD na biyu akan samfuran iri ɗaya daga Malaysia, Thailand, da Vietnam.

Ya kamata masu sha'awar su gabatar da martanin su ga wannan sanarwar tare da bayanan da ake buƙata zuwa ranar ƙarshe na Disamba 2, 2024, kuma za a gabatar da tsokaci game da isassun martani kafin 2 ga Janairu, 2025.

300 jerin darajabakin karfeana ƙera su a cikin nau'ikan samfuran da suka haɗa da bututun ƙarfe, bututun ƙarfe, da sauran kayayyaki daban-daban. Dukansu 304 da 316 bututun ƙarfe na ƙarfe ne na tushen nickel waɗanda ke da sauƙin kiyayewa, tsayayya da lalata, da kiyaye ƙarfi da karko a yanayin zafi.

Ƙayyade ko wane nau'in ƙarfe ne ya fi dacewa don aikace-aikacenku ya dogara da aikace-aikacen da aka yi niyya da kuma abubuwan muhalli kamar zafin jiki ko fallasa ga chloride.

  • Nau'in bakin karfe na 304 yana jure lalata kuma yana da sauƙin tsaftacewa, yana mai da shi nau'in bakin karfe da aka fi amfani da shi don bututu da sauran sassan karfe. Ana amfani da bututun bakin karfe 304 akai-akai wajen gini da aikace-aikacen ado.
  • Nau'in bakin karfe na 316 yayi kama da bakin karfe 304 domin shima yana jure lalata kuma yana da saukin tsaftacewa. Bakin 316, duk da haka, yana da ɗan fa'ida saboda amma ya fi juriya ga lalata ta hanyar chloride, sunadarai, da kaushi. Wannan ƙarin abin da ya sa 316 bakin karfe ya zama mafificin mafita don aikace-aikace inda ake yawan bayyanar da sinadarai ko don aikace-aikacen waje inda akwai fallasa ga gishiri. Masana'antun da aka san suna amfani da bakin karfe 316 sun hada da masana'antu, tiyata, da ruwa.
bakin karfe bututu

bakin karfe bututu

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-08-2024

Bar Saƙonku

    *Suna

    *Imel

    Waya/WhatsAPP/WeChat

    *Abin da zan ce